Multi-aiki da Universal
3 cikin 1 Cajin Cable duk yana cikin maganin caji ɗaya mai ɗaukar hoto don waɗanda ke tafiya koyaushe.
Hanyoyin mu'amala daban-daban guda uku sun dace da kusan duk na'urorin da ke amfani da USB, an ƙirƙira shi ne kawai don dalilai masu inganci, dacewa da cajin na'urori da yawa a lokaci guda ko ɗaiɗaiku.
Micro USB mai jituwa tare da wayoyin Android & na'urorin haɗi mara waya.
Nau'in USB na C mai jituwa tare da littafin 2015 Google Chrome Pixel / Pixel C, mai jituwa tare da G6 Google Pixel / Pixel XL, Nexus 5X / 6P, HP Pavilion x2, Nokia N1, OnePlus 2/3, HTC 10 da ƙari.
Kayayyakin Ingantattun Maɗaukaki
Wannan kebul na caja na hanya 3 an yi shi da ƙarfi da kayan juriya mai juriya tare da haɗin aluminum, wanda ke ba da sassauci mai dorewa mai ƙima kuma yana hana lalacewa ko lalacewa.
Mai šaukuwa kuma Mai dacewa
Kebul ɗin caji mafi tsayi mai hanya 3 zai iya kaiwa mita 1.2, kuma gears guda 5 ana iya yin talescope kyauta, wanda ya dace da dalilai daban-daban, kamar: sanya kebul na caji a cikin mota, dacewa da fasinjoji don cajin wayoyin hannu; Cajin wayarka yayin da kake kwance akan kujera ko gado; Raba shi tare da dangin ku yayin da kuke kallon talabijin da sauransu. Lokacin da kuke tafiya, kebul ɗaya ya isa.
What You Get
7-24 abokan ciniki sabis.
100% gamsuwar abokan ciniki shine burinmu, jin daɗin tuntuɓar mu idan kuna da wasu tambayoyi, za mu dawo da ku cikin sa'o'i 24.
"Marufin yana da hankali sosai, kuma bugu yana da kyau sosai, ingancin yana da kyau sosai, kuma ina matukar son samfurin da aka gama. Ina da buƙatu da yawa, kuma sabis na abokin ciniki ya kasance mai haƙuri kuma ya amsa da sauri. Duk tsarin yana da daɗi, kuma tabbas zan sake ba da haɗin kai a nan gaba idan dama ta taso. "
"Kwarai mai kyau na kebul na bayanai, sigar ɗaya zuwa uku tana da mu'amala guda uku, masu dacewa da Apple, Type-C, da Android don yin caji, kuma saurin caji yana da sauri. Kyauta ce mai nasara ta talla daga haɗin gwiwa."
"Custom cartoon IP cajin shugaban kariyar, ƙirar tana da babban matakin aminci, tabbas zai sake dawowa!!"